กลุ่มตรีเพชร โดยคุณปนัดดา เจณณวาสิน กรรมการรองผู้จัดการ บริษัท ตรีเพชรอีซูซุเซลส์ จำกัด รับรางวัลเกียรติยศ รางวัลแรกของปี 2562 “ความดีตอบแทนคุณแผ่นดิน (Best Practice Awards 2019)” สาขาอุตสาหกรรมยานยนต์ ต่อเนื่องเป็นปีที่ 2 จากมูลนิธิเพื่อสังคมไทย ในฐานะองค์กรที่มีวิธีปฏิบัติเป็นเลิศ มีคุณธรรมจริยธรรมในการดำเนินธุรกิจ และได้สร้างประโยชน์ให้กับส่วนรวม สังคมและประเทศชาติ พร้อมทั้งตอบแทนคุณแผ่นดินในรูปแบบต่าง ๆ โดยมีพลอากาศเอกชลิต พุกผาสุข องคมนตรีและเลขาธิการมูลนิธิพระดาบส เป็นผู้มอบ
![](https://auto-variety.com/wp-content/uploads/2022/06/logo-auto-variety-1-19.png)