มร.มิจิโนบุ ซึงาตะ กรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท โตโยต้า มอเตอร์ ประเทศไทย จำกัด ส่งมอบรถโตโยต้า ไฮลักซ์ รีโว่ ให้กับ คุณสุทธิรักษ์ รักษาพล ผู้โชคดีจากกิจกรรมลุ้นรับรถโตโยต้า ไฮลักซ์ รีโว่ ที่ชนะการแข่งขัน Toyota Executive Charity Race เมื่อวันที่ 26 มีนาคม 2562 ณ อาคาร ชาเลนเจอร์ฮอลล์ อิมแพ็ค เมืองทองธานี
![](https://auto-variety.com/wp-content/uploads/2019/04/1-1024x598.jpg)
![](https://auto-variety.com/wp-content/uploads/2019/04/3-1024x682.jpg)
มร.มิจิโนบุ ซึงาตะ กรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท โตโยต้า มอเตอร์ ประเทศไทย จำกัด ส่งมอบรถโตโยต้า ไฮลักซ์ รีโว่ ให้กับ คุณสุทธิรักษ์ รักษาพล ผู้โชคดีจากกิจกรรมลุ้นรับรถโตโยต้า ไฮลักซ์ รีโว่ ที่ชนะจากการแข่งขันพิเศษ Toyota Executive Charity Race 2018 ซึ่งจัดขึ้นเมื่อ 28 ตุลาคม ปีที่ผ่านมา ณ สนามช้าง อินเตอร์เนชั่นแนล เซอร์กิต จังหวัดบุรีรัมย์ ทั้งนี้ การแข่งขันพิเศษ Toyota Executive Charity Race 2018 เป็นการนำรถกระบะ ไฮลักซ์ รีโว่ ดับเบิ้ลแค็บ 4×2 จำนวน 6 คัน ทำการแข่งขันโดยผู้บริหารโตโยต้า และประธานชมรมผู้แทนจำหน่ายโตโยต้า เพื่อนำเงินรางวัลจากการแข่งขันมอบให้กับมูลนิธิ และโรงพยาบาลในจังหวัดบุรีรัมย์รวม 6 แห่ง ได้แก่ มูลนิธิ ซี.ซี.เอฟ. เพื่อเด็กและเยาวชน ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี มูลนิธิบ้านแห่งความหวังบุรีรัมย์ บ้านพักเด็กและครอบครัวจังหวัดบุรีรัมย์ สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดบุรีรัมย์ มูลนิธิสว่างจรรยาธรรมและโรงพยาบาลบุรีรัมย์
![](https://auto-variety.com/wp-content/uploads/2022/06/logo-auto-variety-1-19.png)